2256-271J
API DelevanAPI Delevan
API Delevan
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 2256-271J
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 270NH 6.75A 8.5 MOHM
Gagnablöð:
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um 2256-271J
Hlutanúmer 2256-271J Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 270NH 6.75A 8.5 MOHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 62383 pcs Gögn
Gerð Molded Tolerance ±5%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.225" Dia x 0.570" L (5.72mm x 14.48mm)
Skjöldur Unshielded Röð 2256
Einkunnir - Q @ Freq -
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli Axial
Önnur nöfn 2256-271J TR 1000 Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Through Hole Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Ferrite Leiða frjáls staða / RoHS staða Contains lead / RoHS non-compliant
Inductance Frequency - Próf 1kHz Inductance 270nH
Hæð - sæti (hámark) - Tíðni - sjálfstætt resonant -
nákvæm lýsing 270nH Unshielded Molded Inductor 6.75A 8.5 mOhm Max Axial DC-mótspyrna (DCR) 8.5 mOhm Max
Núverandi einkunn 6.75A Núverandi - Mettun 6.75A