2256-271L
API DelevanAPI Delevan
API Delevan
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 2256-271L
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 270NH 6.75A 8.5 MOHM
Gagnablöð:
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um 2256-271L
Hlutanúmer 2256-271L Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 270NH 6.75A 8.5 MOHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 101557 pcs Gögn
Gerð Molded Tolerance ±15%
Birgir Tæki Pakki Axial Stærð / Mál 0.215" Dia x 0.561" L (5.47mm x 14.24mm)
Skjöldur Unshielded Röð 2256
Einkunnir - Q @ Freq -
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli Axial
Önnur nöfn 2256-271L TR 1000 Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Through Hole Efni - Kjarna Ferrite
Leiða frjáls staða / RoHS staða Contains lead / RoHS non-compliant Inductance Frequency - Próf 1kHz
Inductance 270nH Hæð - sæti (hámark) -
Tíðni - sjálfstætt resonant - nákvæm lýsing 270nH Unshielded Molded Inductor 6.75A 8.5 mOhm Max Axial
DC-mótspyrna (DCR) 8.5 mOhm Max Núverandi einkunn 6.75A
Núverandi - Mettun 6.75A
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
2256-28K
2256-28K
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 180UH 530MA 1.37 OHM