3094-123FS
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 3094-123FS
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 12UH 118MA 3.6 OHM SMD
Gagnablöð: 3094-123FS.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um 3094-123FS
Hlutanúmer 3094-123FS Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 12UH 118MA 3.6 OHM SMD Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 2925 pcs Gögn 3094-123FS.pdf
Gerð - Tolerance ±1%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.163" L x 0.133" W (4.14mm x 3.38mm)
Skjöldur Unshielded Röð 3094
Einkunnir - Q @ Freq 60 @ 2.5MHz
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli 2-SMD
Önnur nöfn 3094-123FS TR 650 Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Iron Leiða frjáls staða / RoHS staða Contains lead / RoHS non-compliant
Inductance Frequency - Próf 2.5MHz Inductance 12µH
Hæð - sæti (hámark) 0.140" (3.56mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 27MHz
nákvæm lýsing 12µH Unshielded Inductor 118mA 3.6 Ohm Max 2-SMD DC-mótspyrna (DCR) 3.6 Ohm Max
Núverandi einkunn 118mA Núverandi - Mettun -