3094-124GS
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 3094-124GS
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 120UH 59MA 14 OHM SMD
Gagnablöð: 3094-124GS.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um 3094-124GS
Hlutanúmer 3094-124GS Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 120UH 59MA 14 OHM SMD Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 3521 pcs Gögn 3094-124GS.pdf
Gerð - Tolerance ±2%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.163" L x 0.133" W (4.14mm x 3.38mm)
Skjöldur Unshielded Röð 3094
Einkunnir - Q @ Freq 40 @ 790kHz
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli 2-SMD
Önnur nöfn 3094-124GS TR 650 Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Iron Leiða frjáls staða / RoHS staða Contains lead / RoHS non-compliant
Inductance Frequency - Próf 790kHz Inductance 120µH
Hæð - sæti (hámark) 0.140" (3.56mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 7MHz
nákvæm lýsing 120µH Unshielded Inductor 59mA 14 Ohm Max 2-SMD DC-mótspyrna (DCR) 14 Ohm Max
Núverandi einkunn 59mA Núverandi - Mettun -