3094-153GS
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 3094-153GS
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 15UH 115MA 3.7 OHM SMD
Gagnablöð: 3094-153GS.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um 3094-153GS
Hlutanúmer 3094-153GS Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 15UH 115MA 3.7 OHM SMD Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 3015 pcs Gögn 3094-153GS.pdf
Gerð - Tolerance ±2%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.163" L x 0.133" W (4.14mm x 3.38mm)
Skjöldur Unshielded Röð 3094
Einkunnir - Q @ Freq 60 @ 2.5MHz
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli 2-SMD
Önnur nöfn 3094-153GS TR 650 Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Iron Leiða frjáls staða / RoHS staða Contains lead / RoHS non-compliant
Inductance Frequency - Próf 2.5MHz Inductance 15µH
Hæð - sæti (hámark) 0.140" (3.56mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 22MHz
nákvæm lýsing 15µH Unshielded Inductor 115mA 3.7 Ohm Max 2-SMD DC-mótspyrna (DCR) 3.7 Ohm Max
Núverandi einkunn 115mA Núverandi - Mettun -