3094-154GS
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 3094-154GS
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 150UH 56MA 16 OHM SMD
Gagnablöð: 3094-154GS.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um 3094-154GS
Hlutanúmer 3094-154GS Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 150UH 56MA 16 OHM SMD Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 3402 pcs Gögn 3094-154GS.pdf
Gerð - Tolerance ±2%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.163" L x 0.133" W (4.14mm x 3.38mm)
Skjöldur Unshielded Röð 3094
Einkunnir - Q @ Freq 40 @ 790kHz
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli 2-SMD
Önnur nöfn 3094-154GS TR 650 Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Iron Leiða frjáls staða / RoHS staða Contains lead / RoHS non-compliant
Inductance Frequency - Próf 790kHz Inductance 150µH
Hæð - sæti (hámark) 0.140" (3.56mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 6MHz
nákvæm lýsing 150µH Unshielded Inductor 56mA 16 Ohm Max 2-SMD DC-mótspyrna (DCR) 16 Ohm Max
Núverandi einkunn 56mA Núverandi - Mettun -