3094R-473FS
API DelevanAPI Delevan
API Delevan
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 3094R-473FS
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 47UH 79MA 8 OHM SMD
Gagnablöð: 3094R-473FS.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
650 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um 3094R-473FS
Hlutanúmer 3094R-473FS Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 47UH 79MA 8 OHM SMD Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 2281 pcs Gögn 3094R-473FS.pdf
Gerð - Tolerance ±1%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.163" L x 0.133" W (4.14mm x 3.38mm)
Skjöldur Unshielded Röð 3094R
Einkunnir - Q @ Freq 70 @ 2.5MHz
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli 2-SMD
Önnur nöfn 3094R-473FS TR 650 Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Iron Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Inductance Frequency - Próf 2.5MHz Inductance 47µH
Hæð - sæti (hámark) 0.140" (3.56mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 12MHz
nákvæm lýsing 47µH Unshielded Inductor 79mA 8 Ohm Max 2-SMD DC-mótspyrna (DCR) 8 Ohm Max
Núverandi einkunn 79mA Núverandi - Mettun -