3094R-474GS
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 3094R-474GS
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 470UH 37MA 35 OHM SMD
Gagnablöð: 3094R-474GS.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um 3094R-474GS
Hlutanúmer 3094R-474GS Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 470UH 37MA 35 OHM SMD Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 3779 pcs Gögn 3094R-474GS.pdf
Gerð - Tolerance ±2%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.163" L x 0.133" W (4.14mm x 3.38mm)
Skjöldur Unshielded Röð 3094R
Einkunnir - Q @ Freq 35 @ 790kHz
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli 2-SMD
Önnur nöfn 3094R-474GS TR 650 Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Iron Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Inductance Frequency - Próf 790kHz Inductance 470µH
Hæð - sæti (hámark) 0.140" (3.56mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 2.4MHz
nákvæm lýsing 470µH Unshielded Inductor 37mA 35 Ohm Max 2-SMD DC-mótspyrna (DCR) 35 Ohm Max
Núverandi einkunn 37mA Núverandi - Mettun -