4232-153H
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 4232-153H
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 15UH 179MA 6.5 OHM SMD
Gagnablöð: 4232-153H.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um 4232-153H
Hlutanúmer 4232-153H Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 15UH 179MA 6.5 OHM SMD Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 56634 pcs Gögn 4232-153H.pdf
Gerð Wirewound Tolerance ±3%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.138" L x 0.105" W (3.51mm x 2.67mm)
Skjöldur Unshielded Röð 4232
Einkunnir - Q @ Freq 30 @ 2.5MHz
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli 2-SMD
Önnur nöfn 4232-153H TR 2000 Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Iron Leiða frjáls staða / RoHS staða Contains lead / RoHS non-compliant
Inductance Frequency - Próf 2.5MHz Inductance 15µH
Hæð - sæti (hámark) 0.101" (2.57mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 17MHz
nákvæm lýsing 15µH Unshielded Wirewound Inductor 179mA 6.5 Ohm Max 2-SMD DC-mótspyrna (DCR) 6.5 Ohm Max
Núverandi einkunn 179mA Núverandi - Mettun -
skyldar vörur
4232-153F
4232-153F
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 15UH 179MA 6.5 OHM SMD
Á lager: 30265 pcs
Sækja: 4232-153F.pdf
RFQ
4232-152H
4232-152H
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 1.5UH 455MA 1 OHM SMD
Á lager: 59178 pcs
Sækja: 4232-152H.pdf
RFQ
4232-153K
4232-153K
Sækja: 4232-153K.pdf
4232-181J
4232-181J
Lýsing: FIXED IND 180NH 446MA 610 MOHM
Sækja: 4232-181J.pdf
Sækja: 4232-181H.pdf
4232-181G
4232-181G
Sækja: 4232-181G.pdf
Sækja: 4232-152G.pdf
Sækja: 4232-181F.pdf
Sækja: 4232-152K.pdf
Sækja: 4232-153J.pdf
Iðnaðar fréttir
Rohm bætir 10 bifreiðum SiC mosfets
"Innleiðing á SCT3xxxxxHR röðinni gerir Rohm kleift að bjóða stærsta línunni iðnaðarins ...
ON bætir SiC MOSFETs
ON Hálfleiðari hefur kynnt tvær SiC MOSFETs sem miða að EV, sól og UPS forritum. Iðnaðar bek...
APEC: TI hugsar síðar til að gera AC-DC flís með 15mW stand-by