4232-153J
API DelevanAPI Delevan
API Delevan
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 4232-153J
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 15UH 179MA 6.5 OHM SMD
Gagnablöð: 4232-153J.pdf
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
2000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um 4232-153J
Hlutanúmer 4232-153J Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 15UH 179MA 6.5 OHM SMD Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 111061 pcs Gögn 4232-153J.pdf
Gerð Wirewound Tolerance ±5%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.138" L x 0.105" W (3.51mm x 2.67mm)
Skjöldur Unshielded Röð 4232
Einkunnir - Q @ Freq 30 @ 2.5MHz
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli 2-SMD
Önnur nöfn 4232-153J TR 2000 Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Iron Leiða frjáls staða / RoHS staða Contains lead / RoHS non-compliant
Inductance Frequency - Próf 2.5MHz Inductance 15µH
Hæð - sæti (hámark) 0.101" (2.57mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 17MHz
nákvæm lýsing 15µH Unshielded Wirewound Inductor 179mA 6.5 Ohm Max 2-SMD DC-mótspyrna (DCR) 6.5 Ohm Max
Núverandi einkunn 179mA Núverandi - Mettun -
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
4232-153F
4232-153F
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 15UH 179MA 6.5 OHM SMD
Á lager: 30265 pcs
Sækja: 4232-153F.pdf
RFQ
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 180NH 446MA 610 MOHM
Á lager: 30233 pcs
Sækja: 4232-181F.pdf
RFQ
4232-152K
4232-152K
Lýsing: FIXED IND 1.5UH 455MA 1 OHM SMD
Sækja: 4232-152K.pdf
4232-152H
4232-152H
Sækja: 4232-152H.pdf
4232-152J
4232-152J
Sækja: 4232-152J.pdf
Sækja: 4232-181K.pdf
4232-153G
4232-153G
Sækja: 4232-153G.pdf
Sækja: 4232-181J.pdf
Sækja: 4232-153H.pdf
Sækja: 4232-181G.pdf
Iðnaðar fréttir
Rohm bætir 10 bifreiðum SiC mosfets
"Innleiðing á SCT3xxxxxHR röðinni gerir Rohm kleift að bjóða stærsta línunni iðnaðarins ...
ON bætir SiC MOSFETs
ON Hálfleiðari hefur kynnt tvær SiC MOSFETs sem miða að EV, sól og UPS forritum. Iðnaðar bek...
APEC: TI hugsar síðar til að gera AC-DC flís með 15mW stand-by