4232-183H
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 4232-183H
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 18UH 170MA 7.2 OHM SMD
Gagnablöð: 4232-183H.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um 4232-183H
Hlutanúmer 4232-183H Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 18UH 170MA 7.2 OHM SMD Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 64803 pcs Gögn 4232-183H.pdf
Gerð Wirewound Tolerance ±3%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.138" L x 0.105" W (3.51mm x 2.67mm)
Skjöldur Unshielded Röð 4232
Einkunnir - Q @ Freq 30 @ 2.5MHz
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli 2-SMD
Önnur nöfn 4232-183H TR 2000 Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Iron Leiða frjáls staða / RoHS staða Contains lead / RoHS non-compliant
Inductance Frequency - Próf 2.5MHz Inductance 18µH
Hæð - sæti (hámark) 0.101" (2.57mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 16MHz
nákvæm lýsing 18µH Unshielded Wirewound Inductor 170mA 7.2 Ohm Max 2-SMD DC-mótspyrna (DCR) 7.2 Ohm Max
Núverandi einkunn 170mA Núverandi - Mettun -
skyldar vörur
4232-182J
4232-182J
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 1.8UH 434MA 1.1 OHM
Á lager: 99478 pcs
Sækja: 4232-182J.pdf
RFQ
4232-221F
4232-221F
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 220NH 442MA 680 MOHM
Á lager: 28751 pcs
Sækja: 4232-221F.pdf
RFQ
Lýsing: FIXED IND 18UH 170MA 7.2 OHM SMD
Sækja: 4232-183J.pdf
4232-182K
4232-182K
Sækja: 4232-182K.pdf
4232-221H
4232-221H
Sækja: 4232-221H.pdf
Sækja: 4232-182H.pdf
4232-221G
4232-221G
Sækja: 4232-221G.pdf
Sækja: 4232-182G.pdf
Sækja: 4232-183K.pdf
Sækja: 4232-183F.pdf
Iðnaðar fréttir
Rohm bætir 10 bifreiðum SiC mosfets
"Innleiðing á SCT3xxxxxHR röðinni gerir Rohm kleift að bjóða stærsta línunni iðnaðarins ...
ON bætir SiC MOSFETs
ON Hálfleiðari hefur kynnt tvær SiC MOSFETs sem miða að EV, sól og UPS forritum. Iðnaðar bek...
APEC: TI hugsar síðar til að gera AC-DC flís með 15mW stand-by