4232-221H
API DelevanAPI Delevan
API Delevan
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 4232-221H
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 220NH 442MA 680 MOHM
Gagnablöð: 4232-221H.pdf
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
2000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um 4232-221H
Hlutanúmer 4232-221H Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 220NH 442MA 680 MOHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 66401 pcs Gögn 4232-221H.pdf
Gerð Wirewound Tolerance ±3%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.138" L x 0.105" W (3.51mm x 2.67mm)
Skjöldur Unshielded Röð 4232
Einkunnir - Q @ Freq 19 @ 25MHz
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli 2-SMD
Önnur nöfn 4232-221H TR 2000 Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Phenolic Leiða frjáls staða / RoHS staða Contains lead / RoHS non-compliant
Inductance Frequency - Próf 25MHz Inductance 220nH
Hæð - sæti (hámark) 0.101" (2.57mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 135MHz
nákvæm lýsing 220nH Unshielded Wirewound Inductor 442mA 680 mOhm Max 2-SMD DC-mótspyrna (DCR) 680 mOhm Max
Núverandi einkunn 442mA Núverandi - Mettun -
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
4232-183G
4232-183G
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 18UH 170MA 7.2 OHM SMD
Á lager: 49270 pcs
Sækja: 4232-183G.pdf
RFQ
4232-222J
4232-222J
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 2.2UH 416MA 1.2 OHM
Á lager: 118109 pcs
Sækja: 4232-222J.pdf
RFQ
4232-221K
4232-221K
Lýsing: FIXED IND 220NH 442MA 680 MOHM
Sækja: 4232-221K.pdf
4232-222H
4232-222H
Sækja: 4232-222H.pdf
Sækja: 4232-183H.pdf
Sækja: 4232-221G.pdf
Sækja: 4232-183K.pdf
Sækja: 4232-183J.pdf
4232-222F
4232-222F
Sækja: 4232-222F.pdf
Sækja: 4232-221F.pdf
Iðnaðar fréttir
Rohm bætir 10 bifreiðum SiC mosfets
"Innleiðing á SCT3xxxxxHR röðinni gerir Rohm kleift að bjóða stærsta línunni iðnaðarins ...
ON bætir SiC MOSFETs
ON Hálfleiðari hefur kynnt tvær SiC MOSFETs sem miða að EV, sól og UPS forritum. Iðnaðar bek...
APEC: TI hugsar síðar til að gera AC-DC flís með 15mW stand-by