4232-222H
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 4232-222H
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 2.2UH 416MA 1.2 OHM
Gagnablöð: 4232-222H.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um 4232-222H
Hlutanúmer 4232-222H Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 2.2UH 416MA 1.2 OHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 63312 pcs Gögn 4232-222H.pdf
Gerð Wirewound Tolerance ±3%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.138" L x 0.105" W (3.51mm x 2.67mm)
Skjöldur Unshielded Röð 4232
Einkunnir - Q @ Freq 30 @ 7.9MHz
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli 2-SMD
Önnur nöfn 4232-222H TR 2000 Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Iron Leiða frjáls staða / RoHS staða Contains lead / RoHS non-compliant
Inductance Frequency - Próf 7.9MHz Inductance 2.2µH
Hæð - sæti (hámark) 0.101" (2.57mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 55MHz
nákvæm lýsing 2.2µH Unshielded Wirewound Inductor 416mA 1.2 Ohm Max 2-SMD DC-mótspyrna (DCR) 1.2 Ohm Max
Núverandi einkunn 416mA Núverandi - Mettun -
skyldar vörur
4232-221K
4232-221K
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 220NH 442MA 680 MOHM
Á lager: 88183 pcs
Sækja: 4232-221K.pdf
RFQ
4232-223F
4232-223F
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 22UH 161MA 8 OHM SMD
Á lager: 32956 pcs
Sækja: 4232-223F.pdf
RFQ
4232-221H
4232-221H
Sækja: 4232-221H.pdf
4232-222J
4232-222J
Lýsing: FIXED IND 2.2UH 416MA 1.2 OHM
Sækja: 4232-222J.pdf
4232-222G
4232-222G
Sækja: 4232-222G.pdf
Sækja: 4232-222K.pdf
Sækja: 4232-223J.pdf
Sækja: 4232-223H.pdf
Sækja: 4232-221G.pdf
Sækja: 4232-222F.pdf
APEC: TI hugsar síðar til að gera AC-DC flís með 15mW stand-by