4232R-151H
API DelevanAPI Delevan
API Delevan
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 4232R-151H
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 150NH 474MA 540 MOHM
Gagnablöð: 4232R-151H.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
2000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um 4232R-151H
Hlutanúmer 4232R-151H Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 150NH 474MA 540 MOHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 66836 pcs Gögn 4232R-151H.pdf
Gerð Wirewound Tolerance ±3%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.138" L x 0.105" W (3.51mm x 2.67mm)
Skjöldur Unshielded Röð 4232R
Einkunnir - Q @ Freq 20 @ 25MHz
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli 2-SMD
Önnur nöfn 4232R-151H TR 2000 Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Phenolic Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Inductance Frequency - Próf 25MHz Inductance 150nH
Hæð - sæti (hámark) 0.101" (2.57mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 180MHz
nákvæm lýsing 150nH Unshielded Wirewound Inductor 474mA 540 mOhm Max 2-SMD DC-mótspyrna (DCR) 540 mOhm Max
Núverandi einkunn 474mA Núverandi - Mettun -