4232R-151J
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 4232R-151J
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 150NH 474MA 540 MOHM
Gagnablöð: 4232R-151J.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um 4232R-151J
Hlutanúmer 4232R-151J Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 150NH 474MA 540 MOHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 106714 pcs Gögn 4232R-151J.pdf
Gerð Wirewound Tolerance ±5%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.138" L x 0.105" W (3.51mm x 2.67mm)
Skjöldur Unshielded Röð 4232R
Einkunnir - Q @ Freq 20 @ 25MHz
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli 2-SMD
Önnur nöfn 4232R-151J TR 2000 Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Phenolic Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Inductance Frequency - Próf 25MHz Inductance 150nH
Hæð - sæti (hámark) 0.101" (2.57mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 180MHz
nákvæm lýsing 150nH Unshielded Wirewound Inductor 474mA 540 mOhm Max 2-SMD DC-mótspyrna (DCR) 540 mOhm Max
Núverandi einkunn 474mA Núverandi - Mettun -
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
4232R-151G
4232R-151G
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 150NH 474MA 540 MOHM
Á lager: 43249 pcs
Sækja: 4232R-151G.pdf
RFQ
4232R-152G
4232R-152G
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 1.5UH 455MA 1 OHM SMD
Á lager: 49827 pcs
Sækja: 4232R-152G.pdf
RFQ
4232R-123K
4232R-123K
Lýsing: FIXED IND 12UH 189MA 5.8 OHM SMD
Sækja: 4232R-123K.pdf
4232R-151H
4232R-151H
Sækja: 4232R-151H.pdf
4232R-151K
4232R-151K