4232R-223F
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 4232R-223F
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 22UH 161MA 8 OHM SMD
Gagnablöð: 4232R-223F.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um 4232R-223F
Hlutanúmer 4232R-223F Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 22UH 161MA 8 OHM SMD Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 34155 pcs Gögn 4232R-223F.pdf
Gerð Wirewound Tolerance ±1%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.138" L x 0.105" W (3.51mm x 2.67mm)
Skjöldur Unshielded Röð 4232R
Einkunnir - Q @ Freq 30 @ 2.5MHz
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli 2-SMD
Önnur nöfn 4232R-223F TR 2000 Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Iron Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Inductance Frequency - Próf 2.5MHz Inductance 22µH
Hæð - sæti (hámark) 0.101" (2.57mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 15MHz
nákvæm lýsing 22µH Unshielded Wirewound Inductor 161mA 8 Ohm Max 2-SMD DC-mótspyrna (DCR) 8 Ohm Max
Núverandi einkunn 161mA Núverandi - Mettun -
skyldar vörur
4232R-222J
4232R-222J
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 2.2UH 416MA 1.2 OHM
Á lager: 106122 pcs
Sækja: 4232R-222J.pdf
RFQ
4232R-221K
4232R-221K
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 220NH 442MA 680 MOHM
Á lager: 119045 pcs
Sækja: 4232R-221K.pdf
RFQ
4232R-271F
4232R-271F
Lýsing: FIXED IND 270NH 410MA 720 MOHM
Sækja: 4232R-271F.pdf
4232R-222K
4232R-222K
Sækja: 4232R-222K.pdf
4232R-271G
4232R-271G
Sækja: 4232R-271G.pdf
4232R-222G
4232R-222G
Sækja: 4232R-222G.pdf
4232R-223K
4232R-223K
Lýsing: FIXED IND 22UH 161MA 8 OHM SMD