4232R-222F
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 4232R-222F
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 2.2UH 416MA 1.2 OHM
Gagnablöð: 4232R-222F.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um 4232R-222F
Hlutanúmer 4232R-222F Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 2.2UH 416MA 1.2 OHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 36611 pcs Gögn 4232R-222F.pdf
Gerð Wirewound Tolerance ±1%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.138" L x 0.105" W (3.51mm x 2.67mm)
Skjöldur Unshielded Röð 4232R
Einkunnir - Q @ Freq 30 @ 7.9MHz
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli 2-SMD
Önnur nöfn 4232R-222F TR 2000 Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Iron Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Inductance Frequency - Próf 7.9MHz Inductance 2.2µH
Hæð - sæti (hámark) 0.101" (2.57mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 55MHz
nákvæm lýsing 2.2µH Unshielded Wirewound Inductor 416mA 1.2 Ohm Max 2-SMD DC-mótspyrna (DCR) 1.2 Ohm Max
Núverandi einkunn 416mA Núverandi - Mettun -
skyldar vörur
4232R-183K
4232R-183K
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 18UH 170MA 7.2 OHM SMD
Á lager: 120618 pcs
Sækja: 4232R-183K.pdf
RFQ
4232R-222H
4232R-222H
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 2.2UH 416MA 1.2 OHM
Á lager: 59398 pcs
Sækja: 4232R-222H.pdf
RFQ
4232R-221J
4232R-221J
Lýsing: FIXED IND 220NH 442MA 680 MOHM
Sækja: 4232R-221J.pdf
4232R-222K
4232R-222K
Sækja: 4232R-222K.pdf
4232R-222J
4232R-222J
Sækja: 4232R-222J.pdf
4232R-221K
4232R-221K