4232R-392F
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 4232R-392F
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 3.9UH 385MA 1.4 OHM
Gagnablöð: 4232R-392F.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um 4232R-392F
Hlutanúmer 4232R-392F Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 3.9UH 385MA 1.4 OHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 32681 pcs Gögn 4232R-392F.pdf
Gerð Wirewound Tolerance ±1%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.138" L x 0.105" W (3.51mm x 2.67mm)
Skjöldur Unshielded Röð 4232R
Einkunnir - Q @ Freq 30 @ 7.9MHz
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli 2-SMD
Önnur nöfn 4232R-392F TR 2000 Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Iron Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Inductance Frequency - Próf 7.9MHz Inductance 3.9µH
Hæð - sæti (hámark) 0.101" (2.57mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 45MHz
nákvæm lýsing 3.9µH Unshielded Wirewound Inductor 385mA 1.4 Ohm Max 2-SMD DC-mótspyrna (DCR) 1.4 Ohm Max
Núverandi einkunn 385mA Núverandi - Mettun -
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
4232R-392K
4232R-392K
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 3.9UH 385MA 1.4 OHM
Á lager: 116540 pcs
Sækja: 4232R-392K.pdf
RFQ
4232R-392J
4232R-392J
Framleiðendur: API Delevan
Á lager: 102433 pcs
Sækja: 4232R-392J.pdf
RFQ
4232R-391H
4232R-391H
Lýsing: FIXED IND 390NH 380MA 840 MOHM
Sækja: 4232R-391H.pdf
4232R-333K
4232R-333K
Lýsing: FIXED IND 33UH 150MA 9.2 OHM SMD