4232R-391F
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 4232R-391F
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 390NH 380MA 840 MOHM
Gagnablöð: 4232R-391F.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um 4232R-391F
Hlutanúmer 4232R-391F Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 390NH 380MA 840 MOHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 31991 pcs Gögn 4232R-391F.pdf
Gerð Wirewound Tolerance ±1%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.138" L x 0.105" W (3.51mm x 2.67mm)
Skjöldur Unshielded Röð 4232R
Einkunnir - Q @ Freq 17 @ 25MHz
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli 2-SMD
Önnur nöfn 4232R-391F TR 2000 Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Phenolic Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Inductance Frequency - Próf 25MHz Inductance 390nH
Hæð - sæti (hámark) 0.101" (2.57mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 180MHz
nákvæm lýsing 390nH Unshielded Wirewound Inductor 380mA 840 mOhm Max 2-SMD DC-mótspyrna (DCR) 840 mOhm Max
Núverandi einkunn 380mA Núverandi - Mettun -