4379R-823JS
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 4379R-823JS
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 82UH 102MA 4.8 OHM SMD
Gagnablöð: 4379R-823JS.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um 4379R-823JS
Hlutanúmer 4379R-823JS Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 82UH 102MA 4.8 OHM SMD Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 7066 pcs Gögn 4379R-823JS.pdf
Gerð - Tolerance ±5%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.163" L x 0.133" W (4.14mm x 3.38mm)
Skjöldur Shielded Röð 4379R
Einkunnir - Q @ Freq 110 @ 2.5MHz
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli 2-SMD
Önnur nöfn 4379R-823JS TR 650 Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Ferrite Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Inductance Frequency - Próf 2.5MHz Inductance 82µH
Hæð - sæti (hámark) 0.140" (3.56mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 10MHz
nákvæm lýsing 82µH Shielded Inductor 102mA 4.8 Ohm Max 2-SMD DC-mótspyrna (DCR) 4.8 Ohm Max
Núverandi einkunn 102mA Núverandi - Mettun -