4379R-824JS
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 4379R-824JS
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 820UH 53MA 17 OHM SMD
Gagnablöð: 4379R-824JS.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um 4379R-824JS
Hlutanúmer 4379R-824JS Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 820UH 53MA 17 OHM SMD Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 6299 pcs Gögn 4379R-824JS.pdf
Gerð - Tolerance ±5%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.163" L x 0.133" W (4.14mm x 3.38mm)
Skjöldur Shielded Röð 4379R
Einkunnir - Q @ Freq 95 @ 790kHz
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli 2-SMD
Önnur nöfn 4379R-824JS TR 650 Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Ferrite Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Inductance Frequency - Próf 790kHz Inductance 820µH
Hæð - sæti (hámark) 0.140" (3.56mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 2.1MHz
nákvæm lýsing 820µH Shielded Inductor 53mA 17 Ohm Max 2-SMD DC-mótspyrna (DCR) 17 Ohm Max
Núverandi einkunn 53mA Núverandi - Mettun -