5022-511H
API DelevanAPI Delevan
5022-511H Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 5022-511H
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 510NH 1.68A 130 MOHM
Gagnablöð: 5022-511H.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um 5022-511H
Hlutanúmer 5022-511H Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 510NH 1.68A 130 MOHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 47178 pcs Gögn 5022-511H.pdf
Gerð - Tolerance ±3%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.520" L x 0.250" W (13.21mm x 6.35mm)
Skjöldur Unshielded Röð 5022
Einkunnir - Q @ Freq 45 @ 25MHz
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli 2-SMD
Önnur nöfn 5022-511H 800 TR Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Phenolic Leiða frjáls staða / RoHS staða Contains lead / RoHS non-compliant
Inductance Frequency - Próf 25MHz Inductance 510nH
Hæð - sæti (hámark) 0.230" (5.84mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 300MHz
nákvæm lýsing 510nH Unshielded Inductor 1.68A 130 mOhm Max 2-SMD DC-mótspyrna (DCR) 130 mOhm Max
Núverandi einkunn 1.68A Núverandi - Mettun -
skyldar vörur
5022-474H
5022-474H
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 470UH 143MA 17.9 OHM
Á lager: 39292 pcs
Sækja: 5022-474H.pdf
RFQ
5022-511G
5022-511G
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 510NH 1.68A 130 MOHM
Á lager: 28429 pcs
Sækja: 5022-511G.pdf
RFQ
5022-511F
5022-511F
Sækja: 5022-511F.pdf
5022-512J
5022-512J
Lýsing: FIXED IND 5.1UH 1.04A 300 MOHM
Sækja: 5022-512J.pdf
Sækja: 5022-512H.pdf
Sækja: 5022-474G.pdf
Sækja: 5022-474F.pdf
Sækja: 5022-474J.pdf
Lýsing: FIXED IND 51UH 344MA 2.85 OHM
APEC: TI hugsar síðar til að gera AC-DC flís með 15mW stand-by