5022-511J
API DelevanAPI Delevan
5022-511J Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 5022-511J
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 510NH 1.68A 130 MOHM
Gagnablöð: 5022-511J.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um 5022-511J
Hlutanúmer 5022-511J Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 510NH 1.68A 130 MOHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 57778 pcs Gögn 5022-511J.pdf
Gerð - Tolerance ±5%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.505" L x 0.240" W (12.82mm x 6.09mm)
Skjöldur Unshielded Röð 5022
Einkunnir - Q @ Freq 45 @ 25MHz
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli Nonstandard
Önnur nöfn 5022-511J TR 800
DN2253TR
Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Efni - Kjarna Phenolic
Leiða frjáls staða / RoHS staða Contains lead / RoHS non-compliant Inductance Frequency - Próf 25MHz
Inductance 510nH Hæð - sæti (hámark) 0.230" (5.84mm)
Tíðni - sjálfstætt resonant 300MHz nákvæm lýsing 510nH Unshielded Inductor 1.68A 130 mOhm Max Nonstandard
DC-mótspyrna (DCR) 130 mOhm Max Núverandi einkunn 1.68A
Núverandi - Mettun -
skyldar vörur
5022-511G
5022-511G
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 510NH 1.68A 130 MOHM
Á lager: 28429 pcs
Sækja: 5022-511G.pdf
RFQ
5022-474H
5022-474H
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 470UH 143MA 17.9 OHM
Á lager: 39292 pcs
Sækja: 5022-474H.pdf
RFQ
Lýsing: FIXED IND 51UH 344MA 2.85 OHM
Sækja: 5022-513G.pdf
Lýsing: FIXED IND 5.1UH 1.04A 300 MOHM
5022-474J
5022-474J
Sækja: 5022-474J.pdf
Sækja: 5022-512J.pdf
Sækja: 5022-512H.pdf
5022-512F
5022-512F
Sækja: 5022-512F.pdf
Sækja: 5022-511F.pdf
APEC: TI hugsar síðar til að gera AC-DC flís með 15mW stand-by