CM6350-154
API DelevanAPI Delevan
API Delevan
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: CM6350-154
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing CMC 150UH 2.7A 2LN SMD
Gagnablöð: CM6350-154.pdf
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
500 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um CM6350-154
Hlutanúmer CM6350-154 Framleiðandi API Delevan
Lýsing CMC 150UH 2.7A 2LN SMD Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 11455 pcs Gögn CM6350-154.pdf
Spennahlutfall - DC - Spenna einkunn - AC -
Stærð / Mál 0.360" L x 0.360" W (9.14mm x 9.14mm) Röð CM6350
Einkunnir - Pökkun Bulk
Pakki / tilfelli Horizontal, 4 PC Pad Önnur nöfn CM6350-154 BULK 100
CM6350-154-ND
DN12842
Vinnuhitastig -55°C ~ 105°C Fjöldi lína 2
Uppsetningartegund Surface Mount Leiða frjáls staða / RoHS staða Contains lead / RoHS non-compliant
Inductance @ Frequency 150µH @ 10kHz Hæð (hámark) 0.210" (5.33mm)
Sía Tegund Power Line Lögun -
nákvæm lýsing 150µH @ 10kHz 2 Line Common Mode Choke Surface Mount 2.7A DCR 20 mOhm DC-mótspyrna (DCR) (hámark) 20 mOhm
Núverandi einkunn (hámark) 2.7A Samþykktir -