CM6350-334
API DelevanAPI Delevan
CM6350-334 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: CM6350-334
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing CMC 330UH 1.8A 2LN SMD
Gagnablöð: CM6350-334.pdf
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
  • Skilaboð
Upplýsingar um CM6350-334
Hlutanúmer CM6350-334 Framleiðandi API Delevan
Lýsing CMC 330UH 1.8A 2LN SMD Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 13767 pcs Gögn CM6350-334.pdf
Spennahlutfall - DC - Spenna einkunn - AC -
Stærð / Mál 0.360" L x 0.360" W (9.14mm x 9.14mm) Röð CM6350
Einkunnir - Pökkun Bulk
Pakki / tilfelli Horizontal, 4 PC Pad Önnur nöfn CM6350-334 BULK 100
CM6350-334-ND
DN12844
Vinnuhitastig -55°C ~ 105°C Fjöldi lína 2
Uppsetningartegund Surface Mount Leiða frjáls staða / RoHS staða Contains lead / RoHS non-compliant
Inductance @ Frequency 330µH @ 10kHz Hæð (hámark) 0.210" (5.33mm)
Sía Tegund Power Line Lögun -
nákvæm lýsing 330µH @ 10kHz 2 Line Common Mode Choke Surface Mount 1.8A DCR 40 mOhm DC-mótspyrna (DCR) (hámark) 40 mOhm
Núverandi einkunn (hámark) 1.8A Samþykktir -