CM6350-683
API DelevanAPI Delevan
API Delevan
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: CM6350-683
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing CMC 68UH 4.2A 2LN SMD
Gagnablöð: CM6350-683.pdf
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
  • Skilaboð
Upplýsingar um CM6350-683
Hlutanúmer CM6350-683 Framleiðandi API Delevan
Lýsing CMC 68UH 4.2A 2LN SMD Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 12140 pcs Gögn CM6350-683.pdf
Spennahlutfall - DC - Spenna einkunn - AC -
Stærð / Mál 0.360" L x 0.360" W (9.14mm x 9.14mm) Röð CM6350
Einkunnir - Pökkun Bulk
Pakki / tilfelli Horizontal, 4 PC Pad Önnur nöfn CM6350-683 BULK 100
CM6350-683-ND
DN12840
Vinnuhitastig -55°C ~ 105°C Fjöldi lína 2
Uppsetningartegund Surface Mount Leiða frjáls staða / RoHS staða Contains lead / RoHS non-compliant
Inductance @ Frequency 68µH @ 10kHz Hæð (hámark) 0.210" (5.33mm)
Sía Tegund Power Line Lögun -
nákvæm lýsing 68µH @ 10kHz 2 Line Common Mode Choke Surface Mount 4.2A DCR 10 mOhm DC-mótspyrna (DCR) (hámark) 10 mOhm
Núverandi einkunn (hámark) 4.2A Samþykktir -