CM6350R-474
API DelevanAPI Delevan
CM6350R-474 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: CM6350R-474
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing CMC 470UH 1.5A 2LN SMD
Gagnablöð: CM6350R-474.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
10 pcs
100 pcs
500 pcs
1000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um CM6350R-474
Hlutanúmer CM6350R-474 Framleiðandi API Delevan
Lýsing CMC 470UH 1.5A 2LN SMD Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 11535 pcs Gögn CM6350R-474.pdf
Spennahlutfall - DC - Spenna einkunn - AC -
Stærð / Mál 0.360" L x 0.360" W (9.14mm x 9.14mm) Röð CM6350R
Einkunnir - Pökkun Bulk
Pakki / tilfelli Horizontal, 4 PC Pad Önnur nöfn CM6350R-474 BULK 100
CM6350R474
DN42155
Vinnuhitastig -55°C ~ 105°C Fjöldi lína 2
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Inductance @ Frequency 470µH @ 10kHz
Hæð (hámark) 0.210" (5.33mm) Sía Tegund Power Line
Lögun - nákvæm lýsing 470µH @ 10kHz 2 Line Common Mode Choke Surface Mount 1.5A DCR 60 mOhm
DC-mótspyrna (DCR) (hámark) 60 mOhm Núverandi einkunn (hámark) 1.5A