CM6350R-683
API DelevanAPI Delevan
CM6350R-683 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: CM6350R-683
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing CMC 68UH 4.2A 2LN SMD
Gagnablöð: CM6350R-683.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
300 pcs
600 pcs
900 pcs
1500 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um CM6350R-683
Hlutanúmer CM6350R-683 Framleiðandi API Delevan
Lýsing CMC 68UH 4.2A 2LN SMD Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 15177 pcs Gögn CM6350R-683.pdf
Spennahlutfall - DC - Spenna einkunn - AC -
Stærð / Mál 0.360" L x 0.360" W (9.14mm x 9.14mm) Röð CM6350R
Einkunnir - Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli Horizontal, 4 PC Pad Önnur nöfn CM6350R-683 TR 300
CM6350R683
DN42157TR
Vinnuhitastig -55°C ~ 105°C Fjöldi lína 2
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Inductance @ Frequency 68µH @ 10kHz
Hæð (hámark) 0.210" (5.33mm) Sía Tegund Power Line
Lögun - nákvæm lýsing 68µH @ 10kHz 2 Line Common Mode Choke Surface Mount 4.2A DCR 10 mOhm
DC-mótspyrna (DCR) (hámark) 10 mOhm Núverandi einkunn (hámark) 4.2A