DC780-124K
API DelevanAPI Delevan
DC780-124K Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: DC780-124K
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 120UH 4A 90 MOHM TH
Gagnablöð: DC780-124K.pdf
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
500 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um DC780-124K
Hlutanúmer DC780-124K Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 120UH 4A 90 MOHM TH Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 28060 pcs Gögn DC780-124K.pdf
Gerð Wirewound Tolerance ±10%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.772" Dia (19.60mm)
Skjöldur Unshielded Röð DC780
Einkunnir - Q @ Freq -
Pökkun Bulk Pakki / tilfelli Radial
Önnur nöfn DC780-124K BULK 100
DN2425
Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Through Hole Efni - Kjarna Ferrite
Leiða frjáls staða / RoHS staða Contains lead / RoHS non-compliant Inductance Frequency - Próf 1kHz
Inductance 120µH Hæð - sæti (hámark) 0.831" (21.10mm)
Tíðni - sjálfstætt resonant - nákvæm lýsing 120µH Unshielded Wirewound Inductor 4A 90 mOhm Max Radial
DC-mótspyrna (DCR) 90 mOhm Max Núverandi einkunn 4A
Núverandi - Mettun 10A