DC780-152L
API DelevanAPI Delevan
DC780-152L Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: DC780-152L
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 1.5UH 11.4A 3 MOHM TH
Gagnablöð: DC780-152L.pdf
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
  • Skilaboð
Upplýsingar um DC780-152L
Hlutanúmer DC780-152L Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 1.5UH 11.4A 3 MOHM TH Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 29622 pcs Gögn DC780-152L.pdf
Gerð Wirewound Tolerance ±15%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.772" Dia (19.60mm)
Skjöldur Unshielded Röð DC780
Einkunnir - Q @ Freq -
Pökkun Bulk Pakki / tilfelli Radial
Önnur nöfn DC780-152L BULK 100
DN2402
Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Through Hole Efni - Kjarna Ferrite
Leiða frjáls staða / RoHS staða Contains lead / RoHS non-compliant Inductance Frequency - Próf 1kHz
Inductance 1.5µH Hæð - sæti (hámark) 0.831" (21.10mm)
Tíðni - sjálfstætt resonant - nákvæm lýsing 1.5µH Unshielded Wirewound Inductor 11.4A 3 mOhm Max Radial
DC-mótspyrna (DCR) 3 mOhm Max Núverandi einkunn 11.4A
Núverandi - Mettun 89A