DC780-682L
API DelevanAPI Delevan
DC780-682L Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: DC780-682L
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 6.8UH 11.4A 7 MOHM TH
Gagnablöð: DC780-682L.pdf
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
  • Skilaboð
Upplýsingar um DC780-682L
Hlutanúmer DC780-682L Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 6.8UH 11.4A 7 MOHM TH Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 33307 pcs Gögn DC780-682L.pdf
Gerð Wirewound Tolerance ±15%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.772" Dia (19.60mm)
Skjöldur Unshielded Röð DC780
Einkunnir - Q @ Freq -
Pökkun Bulk Pakki / tilfelli Radial
Önnur nöfn DC780-682L BULK 100
DN2410
Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Through Hole Efni - Kjarna Ferrite
Leiða frjáls staða / RoHS staða Contains lead / RoHS non-compliant Inductance Frequency - Próf 1kHz
Inductance 6.8µH Hæð - sæti (hámark) 0.831" (21.10mm)
Tíðni - sjálfstætt resonant - nákvæm lýsing 6.8µH Unshielded Wirewound Inductor 11.4A 7 mOhm Max Radial
DC-mótspyrna (DCR) 7 mOhm Max Núverandi einkunn 11.4A
Núverandi - Mettun 42A