DC780-683K
API DelevanAPI Delevan
DC780-683K Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: DC780-683K
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 68UH 4.8A 53 MOHM TH
Gagnablöð: DC780-683K.pdf
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
  • Skilaboð
Upplýsingar um DC780-683K
Hlutanúmer DC780-683K Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 68UH 4.8A 53 MOHM TH Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 24608 pcs Gögn DC780-683K.pdf
Gerð Wirewound Tolerance ±10%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.772" Dia (19.60mm)
Skjöldur Unshielded Röð DC780
Einkunnir - Q @ Freq -
Pökkun Bulk Pakki / tilfelli Radial
Önnur nöfn DC780-683K BULK 100
DN2422
Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Through Hole Efni - Kjarna Ferrite
Leiða frjáls staða / RoHS staða Contains lead / RoHS non-compliant Inductance Frequency - Próf 1kHz
Inductance 68µH Hæð - sæti (hámark) 0.831" (21.10mm)
Tíðni - sjálfstætt resonant - nákvæm lýsing 68µH Unshielded Wirewound Inductor 4.8A 53 mOhm Max Radial
DC-mótspyrna (DCR) 53 mOhm Max Núverandi einkunn 4.8A
Núverandi - Mettun 13.2A