DC780R-474K
API DelevanAPI Delevan
DC780R-474K Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: DC780R-474K
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 470UH 1.6A 355 MOHM TH
Gagnablöð: DC780R-474K.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um DC780R-474K
Hlutanúmer DC780R-474K Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 470UH 1.6A 355 MOHM TH Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 28004 pcs Gögn DC780R-474K.pdf
Gerð Wirewound Tolerance ±10%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.772" Dia (19.60mm)
Skjöldur Unshielded Röð DC780R
Einkunnir - Q @ Freq -
Pökkun Bulk Pakki / tilfelli Radial
Önnur nöfn DC780R-474K BULK 100 Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Through Hole Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Ferrite Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Inductance Frequency - Próf 1kHz Inductance 470µH
Hæð - sæti (hámark) 0.831" (21.10mm) Tíðni - sjálfstætt resonant -
nákvæm lýsing 470µH Unshielded Wirewound Inductor 1.6A 355 mOhm Max Radial DC-mótspyrna (DCR) 355 mOhm Max
Núverandi einkunn 1.6A Núverandi - Mettun 5A