DC780R-562L
API DelevanAPI Delevan
DC780R-562L Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: DC780R-562L
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 5.6UH 11.4A 6 MOHM TH
Gagnablöð: DC780R-562L.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um DC780R-562L
Hlutanúmer DC780R-562L Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 5.6UH 11.4A 6 MOHM TH Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 32658 pcs Gögn DC780R-562L.pdf
Gerð Wirewound Tolerance ±15%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.772" Dia (19.60mm)
Skjöldur Unshielded Röð DC780R
Einkunnir - Q @ Freq -
Pökkun Bulk Pakki / tilfelli Radial
Önnur nöfn DC780R-562L BULK 100 Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Through Hole Efni - Kjarna Ferrite
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Inductance Frequency - Próf 1kHz
Inductance 5.6µH Hæð - sæti (hámark) 0.831" (21.10mm)
Tíðni - sjálfstætt resonant - nákvæm lýsing 5.6µH Unshielded Wirewound Inductor 11.4A 6 mOhm Max Radial
DC-mótspyrna (DCR) 6 mOhm Max Núverandi einkunn 11.4A
Núverandi - Mettun 46A