ER1641-512JS
API DelevanAPI Delevan
ER1641-512JS Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: ER1641-512JS
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 5.1UH 335MA 720 MOHM
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
250 pcs
500 pcs
750 pcs
1250 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um ER1641-512JS
Hlutanúmer ER1641-512JS Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 5.1UH 335MA 720 MOHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 18101 pcs Gögn
Gerð - Tolerance ±5%
Birgir Tæki Pakki Axial Stærð / Mál 0.162" Dia x 0.410" L (4.11mm x 10.41mm)
Skjöldur Unshielded Röð Military, MIL-PRF-39010/02, ER1641
Einkunnir - Q @ Freq 44 @ 7.9MHz
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli Axial
Önnur nöfn 1134-1014
1134-1014-2-MIL
1134-1014-MIL
ER1641-512JS-250 TR
ER1641512JS
Vinnuhitastig -55°C ~ 105°C
Uppsetningartegund Through Hole Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Iron Leiða frjáls staða / RoHS staða Contains lead / RoHS non-compliant
Inductance Frequency - Próf 7.9MHz Inductance 5.1µH
Hæð - sæti (hámark) - Tíðni - sjálfstætt resonant 65MHz
nákvæm lýsing 5.1µH Unshielded Inductor 335mA 720 mOhm Max Axial DC-mótspyrna (DCR) 720 mOhm Max
Núverandi einkunn 335mA Núverandi - Mettun -