ER1641-513JS
API DelevanAPI Delevan
ER1641-513JS Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: ER1641-513JS
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 51UH 190MA 2.23 OHM TH
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
250 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um ER1641-513JS
Hlutanúmer ER1641-513JS Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 51UH 190MA 2.23 OHM TH Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 8004 pcs Gögn
Gerð - Tolerance ±5%
Birgir Tæki Pakki Axial Stærð / Mál 0.162" Dia x 0.410" L (4.11mm x 10.41mm)
Skjöldur Unshielded Röð Military, MIL-PRF-39010/03, ER1641
Einkunnir - Q @ Freq 50 @ 2.5MHz
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli Axial
Önnur nöfn 1134-1164
1134-1164-2-MIL
1134-1164-MIL
ER1641-513JS-250 TR
ER1641513JS
Vinnuhitastig -55°C ~ 105°C
Uppsetningartegund Through Hole Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Ferrite Leiða frjáls staða / RoHS staða Contains lead / RoHS non-compliant
Inductance Frequency - Próf 2.5MHz Inductance 51µH
Hæð - sæti (hámark) - Tíðni - sjálfstætt resonant 25MHz
nákvæm lýsing 51µH Unshielded Inductor 190mA 2.23 Ohm Max Axial DC-mótspyrna (DCR) 2.23 Ohm Max
Núverandi einkunn 190mA Núverandi - Mettun -