P3519-124K
API DelevanAPI Delevan
P3519-124K Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: P3519-124K
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 120UH 350MA 2.38 OHM
Gagnablöð: 1.P3519-124K.pdf2.P3519-124K.pdf
RoHs Staða RoHS ekki samhæft
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
100 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um P3519-124K
Hlutanúmer P3519-124K Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 120UH 350MA 2.38 OHM Leiða frjáls staða / RoHS staða RoHS ekki samhæft
Magn í boði 71875 pcs Gögn 1.P3519-124K.pdf2.P3519-124K.pdf
Gerð - Tolerance ±10%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.358" L x 0.190" W (9.09mm x 4.83mm)
Skjöldur Unshielded Röð P3519
RoHS staða RoHS non-compliant Einkunnir -
Q @ Freq - Pakki / tilfelli Nonstandard
Önnur nöfn P3519-124K TR 100 Vinnuhitastig -55°C ~ 130°C
Uppsetningartegund Surface Mount Efni - Kjarna Ferrite
Inductance Frequency - Próf 10kHz Inductance 120µH
Hæð - sæti (hámark) 0.185" (4.70mm) Tíðni - sjálfstætt resonant -
Lögun - nákvæm lýsing 120µH Unshielded Inductor 350mA 2.38 Ohm Max Nonstandard
DC-mótspyrna (DCR) 2.38 Ohm Max Núverandi einkunn 350mA
Núverandi - Mettun 390mA