P3519-152K
API DelevanAPI Delevan
P3519-152K Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: P3519-152K
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 1.5UH 2.72A 40 MOHM
Gagnablöð: 1.P3519-152K.pdf2.P3519-152K.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um P3519-152K
Hlutanúmer P3519-152K Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 1.5UH 2.72A 40 MOHM Leiða frjáls staða / RoHS staða RoHS ekki samhæft
Magn í boði 69201 pcs Gögn 1.P3519-152K.pdf2.P3519-152K.pdf
Gerð - Tolerance ±10%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.358" L x 0.190" W (9.09mm x 4.83mm)
Q @ Freq - Pakki / tilfelli Nonstandard
Önnur nöfn P3519-152K TR 100 Vinnuhitastig -55°C ~ 130°C
Uppsetningartegund Surface Mount Efni - Kjarna Ferrite
Inductance Frequency - Próf 10kHz Inductance 1.5µH
Hæð - sæti (hámark) 0.185" (4.70mm) Tíðni - sjálfstætt resonant -
Lögun - nákvæm lýsing 1.5µH Unshielded Inductor 2.72A 40 mOhm Max Nonstandard
DC-mótspyrna (DCR) 40 mOhm Max Núverandi einkunn 2.72A
Núverandi - Mettun 3.53A