P3519-181K
API DelevanAPI Delevan
P3519-181K Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: P3519-181K
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 180NH 4.62A 10 MOHM
Gagnablöð: 1.P3519-181K.pdf2.P3519-181K.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um P3519-181K
Hlutanúmer P3519-181K Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 180NH 4.62A 10 MOHM Leiða frjáls staða / RoHS staða RoHS ekki samhæft
Magn í boði 64995 pcs Gögn 1.P3519-181K.pdf2.P3519-181K.pdf
Gerð - Tolerance ±10%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.358" L x 0.190" W (9.09mm x 4.83mm)
Q @ Freq - Pakki / tilfelli Nonstandard
Önnur nöfn P3519-181K TR 100 Vinnuhitastig -55°C ~ 130°C
Uppsetningartegund Surface Mount Efni - Kjarna Ferrite
Inductance Frequency - Próf 10kHz Inductance 180nH
Hæð - sæti (hámark) 0.185" (4.70mm) Tíðni - sjálfstætt resonant -
Lögun - nákvæm lýsing 180nH Unshielded Inductor 4.62A 10 mOhm Max Nonstandard
DC-mótspyrna (DCR) 10 mOhm Max Núverandi einkunn 4.62A
Núverandi - Mettun 10.18A