P3519-154K
API DelevanAPI Delevan
P3519-154K Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: P3519-154K
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 150UH 330MA 2.66 OHM
Gagnablöð: 1.P3519-154K.pdf2.P3519-154K.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um P3519-154K
Hlutanúmer P3519-154K Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 150UH 330MA 2.66 OHM Leiða frjáls staða / RoHS staða RoHS ekki samhæft
Magn í boði 60783 pcs Gögn 1.P3519-154K.pdf2.P3519-154K.pdf
Gerð - Tolerance ±10%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.358" L x 0.190" W (9.09mm x 4.83mm)
Q @ Freq - Pakki / tilfelli Nonstandard
Önnur nöfn P3519-154K TR 100 Vinnuhitastig -55°C ~ 130°C
Uppsetningartegund Surface Mount Efni - Kjarna Ferrite
Inductance Frequency - Próf 10kHz Inductance 150µH
Hæð - sæti (hámark) 0.185" (4.70mm) Tíðni - sjálfstætt resonant -
Lögun - nákvæm lýsing 150µH Unshielded Inductor 330mA 2.66 Ohm Max Nonstandard
DC-mótspyrna (DCR) 2.66 Ohm Max Núverandi einkunn 330mA
Núverandi - Mettun 350mA