P3519-682K
API DelevanAPI Delevan
P3519-682K Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: P3519-682K
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 6.8UH 1.47A 140 MOHM
Gagnablöð: 1.P3519-682K.pdf2.P3519-682K.pdf
RoHs Staða RoHS ekki samhæft
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
100 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um P3519-682K
Hlutanúmer P3519-682K Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 6.8UH 1.47A 140 MOHM Leiða frjáls staða / RoHS staða RoHS ekki samhæft
Magn í boði 67579 pcs Gögn 1.P3519-682K.pdf2.P3519-682K.pdf
Gerð - Tolerance ±10%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.358" L x 0.190" W (9.09mm x 4.83mm)
Skjöldur Unshielded Röð P3519
RoHS staða RoHS non-compliant Einkunnir -
Q @ Freq - Pakki / tilfelli Nonstandard
Önnur nöfn P3519-682K TR 100 Vinnuhitastig -55°C ~ 130°C
Uppsetningartegund Surface Mount Efni - Kjarna Ferrite
Inductance Frequency - Próf 10kHz Inductance 6.8µH
Hæð - sæti (hámark) 0.185" (4.70mm) Tíðni - sjálfstætt resonant -
Lögun - nákvæm lýsing 6.8µH Unshielded Inductor 1.47A 140 mOhm Max Nonstandard
DC-mótspyrna (DCR) 140 mOhm Max Núverandi einkunn 1.47A
Núverandi - Mettun 1.66A