P3519-683K
API DelevanAPI Delevan
P3519-683K Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: P3519-683K
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 68UH 520MA 1.07 OHM
Gagnablöð: 1.P3519-683K.pdf2.P3519-683K.pdf
RoHs Staða RoHS ekki samhæft
  • Skilaboð
Upplýsingar um P3519-683K
Hlutanúmer P3519-683K Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 68UH 520MA 1.07 OHM Leiða frjáls staða / RoHS staða RoHS ekki samhæft
Magn í boði 62561 pcs Gögn 1.P3519-683K.pdf2.P3519-683K.pdf
Gerð - Tolerance ±10%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.358" L x 0.190" W (9.09mm x 4.83mm)
Skjöldur Unshielded Röð P3519
RoHS staða RoHS non-compliant Einkunnir -
Q @ Freq - Pakki / tilfelli Nonstandard
Önnur nöfn P3519-683K TR 100 Vinnuhitastig -55°C ~ 130°C
Uppsetningartegund Surface Mount Efni - Kjarna Ferrite
Inductance Frequency - Próf 10kHz Inductance 68µH
Hæð - sæti (hámark) 0.185" (4.70mm) Tíðni - sjálfstætt resonant -
Lögun - nákvæm lýsing 68µH Unshielded Inductor 520mA 1.07 Ohm Max Nonstandard
DC-mótspyrna (DCR) 1.07 Ohm Max Núverandi einkunn 520mA
Núverandi - Mettun 520mA