PD73R-124K
API DelevanAPI Delevan
API Delevan
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: PD73R-124K
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 120UH 450MA 570 MOHM
Gagnablöð: PD73R-124K.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um PD73R-124K
Hlutanúmer PD73R-124K Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 120UH 450MA 570 MOHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 53111 pcs Gögn PD73R-124K.pdf
Gerð Wirewound Tolerance ±10%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.303" L x 0.272" W (7.70mm x 6.91mm)
Skjöldur Unshielded Röð PD73R
Einkunnir - Q @ Freq -
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli Nonstandard
Önnur nöfn PD73R-124K TR 1000 Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Ferrite Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Inductance Frequency - Próf 1kHz Inductance 120µH
Hæð - sæti (hámark) 0.138" (3.50mm) Tíðni - sjálfstætt resonant -
nákvæm lýsing 120µH Unshielded Wirewound Inductor 450mA 570 mOhm Max Nonstandard DC-mótspyrna (DCR) 570 mOhm Max
Núverandi einkunn 450mA Núverandi - Mettun 450mA