PD73R-154K
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: PD73R-154K
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 150UH 400MA 750 MOHM
Gagnablöð: PD73R-154K.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um PD73R-154K
Hlutanúmer PD73R-154K Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 150UH 400MA 750 MOHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 54299 pcs Gögn PD73R-154K.pdf
Gerð Wirewound Tolerance ±10%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.303" L x 0.272" W (7.70mm x 6.91mm)
Önnur nöfn PD73R-154K TR 1000 Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Ferrite Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Inductance Frequency - Próf 1kHz Inductance 150µH
Hæð - sæti (hámark) 0.138" (3.50mm) Tíðni - sjálfstætt resonant -
nákvæm lýsing 150µH Unshielded Wirewound Inductor 400mA 750 mOhm Max Nonstandard DC-mótspyrna (DCR) 750 mOhm Max
Núverandi einkunn 400mA Núverandi - Mettun 400mA