PD73R-682M
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: PD73R-682M
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 6.8UH 1.75A 70 MOHM
Gagnablöð: PD73R-682M.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um PD73R-682M
Hlutanúmer PD73R-682M Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 6.8UH 1.75A 70 MOHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 57475 pcs Gögn PD73R-682M.pdf
Gerð Wirewound Tolerance ±20%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.303" L x 0.272" W (7.70mm x 6.91mm)
Önnur nöfn PD73R-682M TR 1000 Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Ferrite Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Inductance Frequency - Próf 7.96MHz Inductance 6.8µH
Hæð - sæti (hámark) 0.138" (3.50mm) Tíðni - sjálfstætt resonant -
nákvæm lýsing 6.8µH Unshielded Wirewound Inductor 1.75A 70 mOhm Max Nonstandard DC-mótspyrna (DCR) 70 mOhm Max
Núverandi einkunn 1.75A Núverandi - Mettun 1.75A