PD75R-103K
API DelevanAPI Delevan
API Delevan
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: PD75R-103K
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 10UH 2A 80 MOHM SMD
Gagnablöð: PD75R-103K.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
500 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um PD75R-103K
Hlutanúmer PD75R-103K Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 10UH 2A 80 MOHM SMD Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 53411 pcs Gögn PD75R-103K.pdf
Gerð Wirewound Tolerance ±10%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.303" L x 0.272" W (7.70mm x 6.91mm)
Skjöldur Unshielded Röð PD75R
Einkunnir - Q @ Freq -
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli Nonstandard
Önnur nöfn PD75R-103K TR 500 Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Ferrite Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Inductance Frequency - Próf 1kHz Inductance 10µH
Hæð - sæti (hámark) 0.197" (5.00mm) Tíðni - sjálfstætt resonant -
nákvæm lýsing 10µH Unshielded Wirewound Inductor 2A 80 mOhm Max Nonstandard DC-mótspyrna (DCR) 80 mOhm Max
Núverandi einkunn 2A Núverandi - Mettun 2A