PTHF10-121
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: PTHF10-121
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 10UH 8.27A 10 MOHM TH
Gagnablöð: PTHF10-121.pdf
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
  • Skilaboð
Upplýsingar um PTHF10-121
Hlutanúmer PTHF10-121 Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 10UH 8.27A 10 MOHM TH Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 8814 pcs Gögn PTHF10-121.pdf
Gerð Toroidal Tolerance ±10%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.820" Dia x 0.400" W (20.83mm x 10.16mm)
Skjöldur Shielded Röð PTHF
Einkunnir - Q @ Freq -
Pökkun Bulk Pakki / tilfelli Radial
Önnur nöfn PTHF10-121 BULK 100 Vinnuhitastig -
Uppsetningartegund Through Hole Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Inductance Frequency - Próf 1kHz Inductance 10µH
Hæð - sæti (hámark) - Tíðni - sjálfstætt resonant 20MHz
nákvæm lýsing 10µH Shielded Toroidal Inductor 8.27A 10 mOhm Max Radial DC-mótspyrna (DCR) 10 mOhm Max
Núverandi einkunn 8.27A Núverandi - Mettun 9A