PTHF10-50VM
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: PTHF10-50VM
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 10UH 7.36A 10 MOHM TH
Gagnablöð: PTHF10-50VM.pdf
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
  • Skilaboð
Upplýsingar um PTHF10-50VM
Hlutanúmer PTHF10-50VM Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 10UH 7.36A 10 MOHM TH Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 5861 pcs Gögn PTHF10-50VM.pdf
Gerð Toroidal Tolerance ±10%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.750" L x 0.400" W (19.05mm x 10.16mm)
Skjöldur Shielded Röð PTHF-VM
Einkunnir - Q @ Freq -
Pökkun Bulk Pakki / tilfelli Radial
Önnur nöfn PTHF10-50VM BULK 100 Vinnuhitastig -
Uppsetningartegund Through Hole Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Inductance Frequency - Próf 1kHz Inductance 10µH
Hæð - sæti (hámark) 0.775" (19.68mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 35MHz
nákvæm lýsing 10µH Shielded Toroidal Inductor 7.36A 10 mOhm Max Radial DC-mótspyrna (DCR) 10 mOhm Max
Núverandi einkunn 7.36A Núverandi - Mettun 6A