PTHF75-121VM
API DelevanAPI Delevan
API Delevan
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: PTHF75-121VM
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 75UH 3.9A 45 MOHM TH
Gagnablöð: PTHF75-121VM.pdf
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
100 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um PTHF75-121VM
Hlutanúmer PTHF75-121VM Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 75UH 3.9A 45 MOHM TH Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 5024 pcs Gögn PTHF75-121VM.pdf
Gerð Toroidal Tolerance ±10%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.800" L x 0.500" W (20.32mm x 12.70mm)
Skjöldur Shielded Röð PTHF-VM
Einkunnir - Q @ Freq -
Pökkun Bulk Pakki / tilfelli Radial
Önnur nöfn PTHF75-121VM BULK 100 Vinnuhitastig -
Uppsetningartegund Through Hole Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Inductance Frequency - Próf 1kHz Inductance 75µH
Hæð - sæti (hámark) 0.950" (24.13mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 2.5MHz
nákvæm lýsing 75µH Shielded Toroidal Inductor 3.9A 45 mOhm Max Radial DC-mótspyrna (DCR) 45 mOhm Max
Núverandi einkunn 3.9A Núverandi - Mettun 3.9A
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
PTHF75-121
PTHF75-121
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 75UH 3.9A 45 MOHM TH