PTHF75-50H
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: PTHF75-50H
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 75UH 3.47A 45 MOHM TH
Gagnablöð: PTHF75-50H.pdf
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
  • Skilaboð
Upplýsingar um PTHF75-50H
Hlutanúmer PTHF75-50H Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 75UH 3.47A 45 MOHM TH Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 8709 pcs Gögn PTHF75-50H.pdf
Gerð Toroidal Tolerance ±10%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.625" Dia (15.87mm)
Skjöldur Shielded Röð PTHF
Einkunnir - Q @ Freq -
Pökkun Bulk Pakki / tilfelli Radial
Önnur nöfn PTHF75-50H BULK 100 Vinnuhitastig -
Uppsetningartegund Through Hole Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Inductance Frequency - Próf 1kHz Inductance 75µH
Hæð - sæti (hámark) 0.300" (7.62mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 5MHz
nákvæm lýsing 75µH Shielded Toroidal Inductor 3.47A 45 mOhm Max Radial DC-mótspyrna (DCR) 45 mOhm Max
Núverandi einkunn 3.47A Núverandi - Mettun 1.6A